Ƙirƙira
Ku jagoranci, yayin da sauran ke bi.
Ƙungiyoyin da suka ci gaba da aiki kamar yadda suka saba, suna ba da jerin samfura ko sabis ɗaya tun farkonsu suna ƙarewa mutuwa. Wannan yana faruwa saboda kasuwa, abokan ciniki, gasa, da fasahohi suna ci gaba. Yayin da buƙatun abokan ciniki ke canzawa, ƙungiyoyi suna buƙatar amsa waɗannan canje-canje don su ci gaba da zama masu mahimmanci.
Duk ƙungiya dole ne ta haɓaka dabaru don samar da ƙirƙira cikin isasshen sauri da mafi girman inganci don samun damar rayuwa.
Muna iya taimaka muku don aiwatar da Dabarun Ƙirƙira mai inganci don samar da sabbin hanyoyi ta hanyar sabbin samfura da ayyuka waɗanda za su ƙunshi tayin kasuwar ku na gaba, wanda zai ba ku damar ƙara tallace-tallacenku, buɗe sabbin kasuwanni kuma ku ƙara ribar tallace-tallacenku.
Mourinho Solutions ya ƙware wajen aiwatar da ayyukan ƙirƙira end-to-end. Daga samar da ra'ayoyi zuwa kimantawa, gwajin agile da aiwatarwa, muna iya ƙara girman sakamakon da ingancin ƙirƙirar ku ta ciki, rage farashin sa kuma rage lokacin kasuwa na sabbin samfura da ayyuka.
Muna kuma iya taimaka muku wajen gina hanyar sadarwa ta ƙirƙira budaddiyar da abokan hulɗa na waje wanda zai ba ku damar wuce damar albarkatun ku na yanzu don samun damar kawo sabbin fasahohi, ra'ayoyi da buɗe hanyoyin kuɗin jama'a ga ƙungiyar ku, domin ku sami damar ƙirƙira a ƙananan farashi.
Misali na Yanayin Nasara
Mayar da Ƙirƙira zuwa kudaden shiga
Mahallin: Kamfanin software na duniya yana nufin aiwatar da ƙirƙira a matsayin ƙarfin tsakiya don haɓaka ci gaba da ƙara rabon kasuwansa.
Hanya: An haɓaka cikakken bincike na ƙungiyar da manyan wuraren kasuwancinta tare da manyan masu gudanarwa da shugabannin sassan. Dangane da wannan bincike, an haɓaka shirin dabarun ƙirƙira na shekaru 5 tare da bayyanannun manufofin ƙididdigewa da aka daidaita da dabarun kasuwanci, kuma an aiwatar da ayyukan ƙirƙira masu tsari.
An ƙirƙiri sashen ƙirƙira mai saurin motsi don haɓaka karɓar waɗannan ayyuka a duk faɗin ƙungiyar. An aiwatar da hanyoyin gyara ra'ayoyi kuma an aiwatar da hanyoyin agile don gwada su. Don magance ƙarancin babban jari, an ƙirƙiri hanyar sadarwa ta ƙirƙira budaddiyar don neman damar kuɗi, rage haɗari da haɓaka sakamakon da ingancin ƙirƙira.
Ƙima: Kudaden shiga da aka samu ta hanyar ƙirƙira ya kai kashi 30% na jimillar cinikin kamfanin a cikin shekaru 2.5. Kamfanin ya shiga sabbin kasuwanni (misali: Tsaro, Biranen Wayo da Tattalin Arzikin Madawwari). Gasa ya ƙaru sosai a cikin babban sashin kasuwansa tare da sabbin hanyoyin da ke da ilimi mai yawa.
Wannan kawai ɗaya ne daga cikin abubuwan nasararmu
Ƙirƙira babban ƙwarewa ce ta mu. Ba kawai saboda mun haife a cikinta ba, amma saboda muna da dogon tarihin aiwatar da ita tare da abokan cinikinmu.
Yanayin nasara na gaba zai iya zama naku.